Hide Articles List

21 articles on this Page

..-.'--------.-----------YR…

Detailed Lists, Results and Guides
Cite
Share

YR ETHOLIAD AU --i -L .i.:1 -i -.1:l.) (■Parhad o'r "Genedl Gymreig.') DYDD MA WRTH. LONDON. EATTESSEA. O. V. Morgan (L) 0G83 Cooper Willis (C) ••• 3197 CLAPHAM. J. S. Gillian (C) ••• 331G J. F. ilouiton (L) 334" v 1 Fu LI I Ail. W. H. Fisber (C) 2557 G. W. E. Uusseit (L) 2247 ISLIX! ;xox (EAST). C. Lambert (C) 3752 H. B. lace (L) 2336 C. Lambert (C) 3752 H. B. lace (L) 2336 ISLINGTON (North). G. C. T. Eartkv (C) 3456 P. W. Clay den (L) Is 1976 ISLINGTON" (South). Sir A. Ibllit (C) 2774 H.Spicer(L) 2208 JSLINCTOX (West). R. Chamberlain (DL) 27!)3 W. ii.. 'UIIIU. (L) loOl KENSINGTON (North). Sir R. Lethbiidge (C) 3394 E. Routledge (L) 2143 XEN.ilNGXON (South). Sir A. Borthwick (C) 4156 Major H. F. Speed (L) 1022 LAMBETH (Brixton). E. Baggallay (C) 3300 M. Coukson, Q.C. (L) 1836 LAJUUKTII R. Gent-Davis (C) 3222 M. Beaufoy (L) 2792 LA;IBEXH (North). Major-General C. C. Fraser (C) 2723 W. Wren (L) 2311 LAMBETH (Norwood). T. L. Bristowe (0) 3334 O. Browning (L) 1605 TOWEII (Bow and Bromley). Captain Coiomhe (C) 2967 IV. S. Robson (L) 2396 TOWER HAMLETS (Limehouse). E. S. Norris (C) 2230 T. E. Scrutton (L) 1428 TOWER JIA21LETi (Mile End). S. Carrington (C) 2110 A. White (L) 1281 TOWER HAMLETS (Poplar). S. Buxton (L) 2903 Major Welby (C) 2827 TOWER HAMLETS (St. acorge's iii-the -East). C. T. Ritchie (C) 1561 • R. Eve (L) 1076 TOWER HAMLETS (Stepney). F. W. Isaacson (C) 2237 R. S. Wright (L) 1735 JTOVVER HAMLETS (Whitechapel). S. Montagu (L) 2179 Col. Le Poer Trench (C). 1592 1Y OOL WIeH. E. Hughes (C) 4647 Surgeon Major Evatt (L) 2811 BRADFORD. CENTRAL. G. J. Shaw Lefevre (L) 4410 C. M. Norwood (DL) 3951 EAST. H. B. Reed (C) 4519 A. Holden (L) 4'}23 WEST. A. Illinworth (L) 3975 A. W. Stirling (DL) 2623 CHESTER. B. A. Yerburgh (C) 2549 Dr B. Foster (L) 2483 CHRISTCHURCH. C. E. Baring Young (C) 2072 A. C; Morton (L) 1833 DUDLEY. B. Robinson (C) 6475 H. B. Sheridan (L) 4545 DURHAM. T. Milvain (C) 1129 G. Brooks (L) 855 LANCASHIRE (SOUTH-EAST) (ECCLES.) A. J. F. Egerton (C) 4277 E. D. Gosling (L) 3985 LEICESTER-2 J. A. Picton (L) 9914 A. McArthur (L) 9681 Bickersteth (DL). 5686 MIDDLESEX (ENFIELD). Viscount Folkestone (C) 3287 J. T. Edgcombe (L) 1067 MONMOUTH BOROUGHS. Sir G. Elliot (C) 3033 E. H. Carbutt (L) 2568 NEWCASTLE-ON-TYNE.—2. J. Morley(L) 10,681 J. Craig (L) 10,172 Sir W. Armstrong (DL) 9657 Sir M. W. Ridley (C) 9580 PORTSMOUTH.—2. Sir W. Crossman (DL) 8482 Sir S. Wilson (C) 8325 P. Vanderbyl (L) 7196 J. Baker (L) 7069 SHEFFIELD (ATTEECLIFFE). Hon B. Coleridge (L) 4365 F. W. Maude (DL) 2958 SHEFFIELD (Brightside). A. J. Mundella (L) 4,2S0 Lord E. Talbot (C) 3,404 SHEFFIELD (Central) H. Vincent (C) 4,522 1 J. Hawkins (L) 3,326 SHEFFIELD (Ecclesail). E. Ashmead-Bartletfc (C) 3,930 W. Owen .(L) 2,688 SHEFFIELD (Hallam). €. B. Stuart-Wortley (C) 3,581 T. R. Threlfall (L) 2,112 WEDNESBURY. Hon. P. Stanhope (L) 4,8S3 Wilson Lloycl (C) 4,221 WOLVERHAMPTON (EAST). 117()T -P H. H. Fowler (L) 3,752 J. Underhill, Q.C. (C) 2,629 WOLVERHAMPTON (West). Sir W. C. Plowden (L.) 3,706 A.. Hickman (C) 3,583 EDINBURGH (CENTRAL). W. M'Ewan (L) 3,860 J". Wilson (D L) 2,236 EDINBURGH (Eas. R. Wallace (L) 3,694 Right Hon. G. J. Goschen (D L) 2,253 EDINBURGH. "—— SOUTH. H. C. E. Childers (L) 3773 E. Purvis (DL) 2191 WEST. r. R. Buchanan (DL) 3083 R. Wallace (L) 2393 GREENOCK. r. Sutherland (DL) 2905 H. Wright (L) 2208 MONTROSE BOROUGHS. J. Shiress Will, Q.C. (L) 3357 A. Patton (C) 2088 DUBLIN. STEPHEN'S GREEN. E. D. Gray (P) 5008 Sir E. Sullivan (DL) 25G5 LONDONDERRY. C. Lewis (C). 1781 J. McCarthy (P) 1778 NEWRY. J. H. McCarthy (P) H83 R. C. Saunders(C) 716 DYDD MERCHER. BELFAST. EAST DIVISION. De Cobain (C) 5068 McCalmont (N) 1239 SOUTH DIVISION. Johnstone (C) a.. 4542 McErlane (N) 657 NORTH DIVISION. Ewart (C) 4522 Dempsey (N) 732 CAMBRIDGESHIRE. WISBECH DIVISION. Selwvn (C) -1169 Rigby(G) 3082 CARNARVON BOROUGHS. Swetenham (C) 1820 Jones-Parry (G) 1684 MONTGOMERY BOROUGHS. Hanbury Tracy (G) 1344 Pryce Jones (C) 1251 ELGIN & NAIRN. Arieerson (G) 1991 Grant (U) 1872 DERBYSHIRE. CHESTERFIELD DIVISION. Barnes (U) 3567 Bayley (G) 3453 DUBLIN. SOUTH DIVISION. Esmonde (N) 5022 Pim (UL) 3254 SOMERSET. FROIE DIVISION. Weymouth (C) 4349 Samuelson (GL) 3645 DENBIGHSHIRE. BROMFIELD. G. Osborne Morgan (GL) 3535 1 Sir Watkin Wynn (C) 3510 DEVONSHIRE. TOTNES. Mildmay (U). 4652 Edgcumbe (GL) 1141 WARWICKSHIRE. STRATFORD-ON-AVON. Townsend (C) 38^3 Compton (GL) 3344 NUNEATON DIVISION. Dugdale (C) 4622 Johns (GL) 3608 NORTHAMPTONSHIRE. SOUTH. Knightley (C) 4003 Carmichael (L) 3687 FLINT BOROUGHS. J. Roberts (GL) 1827 Jackson (UL) 1403 SHROPSHIRE. NEWPORT. Slaney(C) 4460 I Higgms (GL) 2884 KILMARNOCK BOROUGHS. Williamson (GL) -1664 Sturrock (C) 3870 BERWICKSHIRE. Marjoribanks (G) 2778 Elliott (U) 1177 LINCOLNSHIRE. BRIGG DIVISION. Waddy (GL) 3827 Richardson (C) 3772 SOUTH EAST. Mowbray (C) 4843 Buckley (G) 4704 HEREFORDSHIRE. LEOMINSTER DIVISIONS. Rankine (C) 4287 Lucas (G) 2394 WILTSHIRE. DEVIZES DIVISION. W. ff. Long (C) 4123 J. W. Phillips (GL) 2397 KENT. DARTFORD DIVISION. Dyke (C) 4198 Saunders (G). 2965 KIRKCUDBRIGHTSHIRE. Mark J. Stewart (C) 2471 Alexander Young (G) £ 406' YORKSHIRE. ROTHERHAM DIVISION. Acland (L) 5155 Foljambe (UL) .JJ 2070 DYDD IAU. LONDON. PECKHAM DIVISION, CAMBERWELL. Baumann (C) 3439 Willis (L) 2688 NEWINGTON WALWORTH. Isaacs (C) i983 Balfour (L; # # 1748 NEWINGTON WEST. Cooke (C) 2447 Firth (L) 2065 WESTHAM. SOUTH. P,anes (C) 2878 Leicester (G) 2572 NORTH. Fulton (C) 3920 Cook (G) 3293 LANCASHIRE. SOUTHPORT. G. N. Curzon (C) 3723 Pilkington (GL) 3262 SOUTH WEST. Col Blundell (C) 4308 G. P. Taylor (G) 3228 ACCRINOTON. Hermon Hodge (C) 4971 Leese (G). 4751 CARDIFF Reed(G) 5307 Brand (UL). 4965 YORKSHIRE. PUDNEY. Priestley (G). 5207 Rucker (U) 4036 LANARKSHIRE. MID. Mason (G) 3779 Harvey (UL) 2909 NORTH EAST. Crawford'(GL) 4269 Colebrooke (UL) 3990 CLACKMANNAN AND KINROSS. Balfour (GL) 3159 Bettnene (UL) 1844 CARMARTHEN DISTRICT. Stepney (G) 2120 Jenkins (U) 1897 DUMFRIES BOROUGHS. Reid (G) 1547 Mattinson (U) 1217 PAISLEY. Barbour (G) 3057 Smith (UL) 2491 ALNWICK. BERWICK DIVISION. Edward Grey (GL) 4139 F. W. Lambton (U) 3407 LINLITHGOWSHIRE. LINLITHGOW AND BATHGATE. Peter McLagan (GL) 2543 Captain Hope (C) 1810 DONEGAL. EAST DIVISION. Arthur O'Connor (P) 3972 Thomas Butler Stoney (C) 2551 CAMBERWELL. NORTH DIVISION. Kelly (C) 2717 Bayley (G) 2352 Duff (UL) 246 FIFESHIRE. EAST DIVISION. Asquith (G) 2863 Bovd Kinnear (U) 2439 MONMOUTH. CHEPSTOW DIVISION. Morgan (C) [¡in') Bryant (G) 2970 PERTHSHIRE-WEST DIVISION. Currie (UL) 3269 Omond (G) 2329 LANARKSHIRE-SOUTH DIVISION. Hosier (C) 3577 Hamilton (GL) 3559 BEDFORD. LUTON DIVISION. Flower (G) 4275 Bartelot (C) 3602 SUFFOLK. WOODBRIDGE DIVISION. Anstruther (C) 4854 Everet (G) 4541 MIDDLESEX BRENTFORD DIVISION. Cope (C) 3043 Haysn-ian (G) 1409 DEVONSHIRE, TAVISTOCK. Lord Ebrington (U) 3917 Sir John B. Phear (GL) 2722 PEMBROKE DISTRICT. Mayne (C) 2305 Morris (GL) 2033 LANCASHIRE. DARWEN. Lord Cranbourne (C) 6085 J. Slagg (GL) 5359 LEIGH. Wright (G) 4297 Myers (C) 3134 SURREY. REIGATE. Trevor Lawrence (C), elected unopposed. BANFFSHIRE. BANFF. DLiff (G) 2583 Grant (U) 1394 BELFAST. SOUTH. After hearing argument for three hours sheriff held nomination of Mr Duddy (N). DERBYSHIRE. JEKESTON. Watson (G) 4621 Leeke (C) 3793 ARMAGH. MID. Corry (C) 4760 Gardner (P) 2522 PRIFYSGOL LLUNDAIN. TERFYNIAD Y POL. Lubbock (U) 1314 Harrison(L) 516 PRIFYSGOL DUBLIN. TERFYNIAD Y POL. Plunkett (C). 1871 Holmes (C) 1867 Johnson (P) 57 Counsel (P) 56

SEFYLLFA Y PARTION.

YR AELODAU CYMREIG.

CHAMBERLAIN AR LAWR.

[No title]

MR GLADSTONE YN RHOSTIO MR…

RWSIA A BATOUM.

Y GERI MARWOL YN ITALI.

Family Notices

DYN YN CAEL I L WASGU I FARWOLAETH.

TYNU'R HUFEN.

Y CANFASIO YN ARFON.

MARWOLAETH ECHRYS. --

ACHUB RHAG BODDI.-GWROLDER…

YMGEISIAETH ARGLWYDD HARTINGTON.

Y TORIS YN PENSARN, AMLWCH,;,j'

ICIRCUS AR DAN.I

Advertising

GORCHFYGIAD Y TORIAID YN NGHAERNARFON.

CYFLAFAN OFNADWY YN CHINA.

Advertising